Yadda ake sarrafa zafin sandar narke mai zafi

2021/04/29

Lokacin amfanihotmelt m sanda, yakamata a sanya shi a wuri mai sanyi don hana ajiya da sauƙaƙe ajiya. Idan aka bar shi ya dade, zai manne da fim din. Ba na tsammanin wannan bambanci ya kasance saboda an bar shi na dogon lokaci, ba don fim din ba shi da amfani, amma saboda ana iya amfani da shi. An jiƙa manne mai zafi mai zafi a cikin ruwan dumi na ɗan lokaci, amma yanayin zafin ruwan zafi bai dace ba, don haka za mu iya rage matsalolin wuri mai ƙarfi wanda ya haifar da rashin amfani da shi na dogon lokaci.

 

Yin amfani da fim ɗin mai narke mai zafi yana da sauƙi, ana iya amfani dashi azaman kayan haɗin gwiwa, kuma ana iya amfani da abubuwa masu ɗaki azaman manne don haɗawa. Kula da zafin jiki kuma a ɗan sarrafa zafin jiki. Idan zafin jiki ya yi yawa, zai shafi aikace-aikacen fim ɗin mai narkewa mai zafi kuma ya lalata zafi. Na'ura mai ɗaukar hoto mai narkewa, ba tare da wannan hanyar ba, baya amfani da zafin zafin narke mai narke fim ɗin, ta yadda fim ɗin narke mai zafi ya lalace.