Me yasa zabar PUR gefen banding: fa'idodin tsarin bandi gefen PUR

2022/12/01

PUR wani nau'i ne na daidaitacce mai ƙarfi da ƙarfi (lasticity), wanda ke da kyakkyawan ƙarfin haɗin gwiwa, juriya na zafi, juriya na danshi, juriyar lalata sinadarai, juriya na tsufa, kuma baya dauke da sinadarai masu guba da cutarwa irin su formaldehyde da benzene. adhesives zafi narke masu dacewa da muhalli.


A halin yanzu, akwai matakai uku na al'ada na ban mamaki: EVA gefen banding, PUR banding banding, da Laser gefen banding. Mafi kyawun maɗaurin gefen gefen EVA na al'ada kuma shine mafi yawan amfani da tsarin baƙar baki. Kudinsa yana da ƙasa da na PUR, kuma yana da ƙananan buƙatu akan kayan aiki da shafin. Dole ne a tsaftace kayan aikin manne da kayan aikin PUR a rana guda, kuma ana buƙatar cikakken tsaftacewa na yau da kullun. Babban ma'aikata, farashi da fasaha. Duk da haka, idan aka kwatanta da Laser gefen banding, PUR gefen banding ne in mun gwada da tsada-tasiri.


Kwatankwacin aiki na matakai na baƙar fata guda uku

Wato, mannen PUR yana da kyakkyawan ƙarfin haɗin gwiwa na farko, wanda zai iya tabbatar da haɗin kai na lokaci ɗaya; kyakkyawan ƙarfin haɗin gwiwa na ƙarshe, ƙarfin juyi yana sama da 150N, wanda ya ninka fiye da sau biyu na mannen EVA na yau da kullun a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya; layin manne Ƙananan ƙananan (kasa da 0.1MM, fiye da 40% karami fiye da tsarin mannewa na EVA), ƙarancin ƙazanta, ƙananan matsalolin tallace-tallace a kan saman jirgi, dacewa da bukatun samar da kayan aiki na musamman; Kyakkyawan juriya mai zafi, kyakkyawan samfurin kwanciyar hankali a 150 ° C; kyakkyawan juriya na danshi, juriya na ruwa mai ƙarfi, iska mai laushi ba ta shafa ba, mafi kyawun juriya da juriya na mildew. Rayuwa mai tsawo, inganta ingantaccen aiki da adana lokaci.


Dubi farashin:

Lokacin da baƙar fata ta yi amfani da farantin guda ɗaya (tsawon ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaya suke.

Tsaki® EVA zafi narke manne gefen bandeji PUR zafi narke manne gefen bandeji Laser gefen bandeji
Farashin kayan aiki (na'urar baƙar fata) 180000.00-500000.00$ 250000.00-700000.00$ 3000000.00-5000000.00$
Adadin mannewa 250/m² 150/m² 200/m² rufi
Farashin m 12-30$\KG 50-70$\KG 200$\KG
Side strip (kayan abu) PVC \ ABS \ Acrylic PVC \ ABS \ Acrylic ABS
Edge banding farashin 0.5-1.5$\ kowace mita 0.5-1.5$\ kowace mita 3-5$A kowace mita
Kudin bandeji na gefen kowane mete
r (manne da gefen bandeji)
0.6-1.6$\ kowace mita 0.75-1.75$\ kowace mita 3-5$A kowace mita
Kudin kayan aiki (gyara da rushewar na'urar bandeji ta gefen) 3.2-8.5$ \ Shekara 4.5-11.9$ \ Shekara 55-84$\ Shekara
Kimanta lissafin farashi (takaitaccen abin da ke sama) 1 3 30

Bayani: Idan ƙididdige ƙididdiga na ƙididdigewa ya dogara ne akan farashin EVA gefen banding a 1 $, to, farashin PUR gefen banding shine 3 $, kuma farashin Laser gefen banding shine 30 $ (ciki har da asarar kayan aiki).


Rashin hasara: gajeriyar rayuwar shiryayye, manyan buƙatun fasaha, tsada mai tsada

A halin yanzu, kodayake PUR yana da fa'idodi da yawa, akwai kuma gazawar da za a shawo kan su.

1. Abubuwan buƙatun don yanayin samarwa suna da inganci, kuma ana buƙatar wani zazzabi da zafi don cimma nasarar bayan warkewa.

2. Abubuwan da ake buƙata na ajiya na samfurin sun kasance masu tsauri kuma ba za a iya fallasa su ga danshi ba, kuma rayuwar shiryayye gabaɗaya ba ta wuce shekara 1 ba.

3. Ƙwararrun kayan aiki yana buƙatar daidaitawa, ana buƙatar kulawa na yau da kullum da tsaftace kayan aiki, kuma farashin yana da yawa.

4. Layin samfurin na PUR banding banding adhesive shine guda ɗaya, kuma bambancin samfurin yana iyakance.

 


Dauda. Hsu, Manajan DaraktanPurKing, ya ce tare da ci gaba da haɓakawa da haɓaka masana'antar katako da inganta rayuwar rayuwa, ƙungiyar masu amfani da kayan aiki na gida da masu amfani da kayan aiki suna bin bayyanar, aiki, da kuma kyakkyawan yanayin muhalli da salon rayuwa. Ci gaban cakuda yana daure ya zama wanda ba zai iya tsayawa ba. A lokaci guda kuma, a cikin 'yan shekarun nan, masu amfani sun ba da hankali sosai ga fasahar kare muhalli, wanda kuma zai inganta ci gaba da haɓaka fasahar mannewa na PUR da haɓaka ci gaban masana'antar samar da kayan gida mai tsayi.